Uwajibikaji
Ahadi yetu kwa wachangiaji
- Mchango wako unaenda unakochaguaMichango kwa programu fulani hutumika kwa programu hiyo.
- Kila mchango unarekodiwaUnapata risiti ya barua pepe yenye namba ya kumbukumbu kwa kila mchango.
- Tunatoa mrejeshoTunaweka taarifa za kila programu na kuwatumia wachangiaji barua pepe kunapokuwa na habari.
- Taarifa zako ziko salamaHatuuzi wala kushiriki taarifa zako. Malipo yanashughulikiwa na watoa huduma salama.
Ripoti na nyaraka
Pakua ripoti zetu za mwaka, taarifa za fedha na sera.